
                                  

MDAU WA MAENDELEO  NDUGU  SALUM  ZAGA AKIONYESHA   ENEO ANALOLITOA KWA 
AJILA YA UJENZI WA SHULE KWA MAAFISA ELIMU.KULIA NI NDUGUALICE NKWERA NA WA 
KATIKAKATI NI AFISA ELIMU SEKONDARI BI GENEROAS NYONI 

                                

MHESHIMIWA DIWANI WA KATA YA KAZIMZUMBWI SIZZA JUMA DILUNGA(WA 
PILI KULIA) AKIMSIKILIZA KWA MAKINI NDUGU SALUM  ZAGA WAKATI WA 
MAKABIDHIANO  YA ENEO LA KUJENGA SHULE YA SEKONDARI . 

                                     

ENEO LA UJENZI WA SEKONDARI LENYE UKUBWA WA EKARI ISHIRINI (20) 
LILILOP KATA YA KAZIMZUMBWI LILILOKABIDHIWA NA MDAU WA MAENDELEO 
NDUGU  SALUM  ZAGA 


