HALMASHAURI YA WILAYA KISARAWE

29 Juni, 2021
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya Kisarawe anakaribisha maombi yva kazi kwa

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III - NAFASI 4

SIFA ZA MWOMBAJI - .
Awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita aliyehitimu mafunzo ya astashahada/ chgq
(NTA level 5) katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi
wa fedha,Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka katika chuo cha serikali za
mitaa Hombolo, Chuo cha Dodoma au chuo chochote kiinachotambuliwa na Serikali.

Ngazi ya Mshahara TGS B

MAJUKUMU YA KAZI
I Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
II. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao. Kuwa mlinzi wa amani na

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananichi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza
uzalishaji mali.

VIL Kiongozi wa wakuu wa Vitengo vya kitaalam katika kijiji.

XII.  Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

MASHARTI YA JUMLA
Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri kuanzia miaka 18 hadi 45.

1. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

2. Waombaji watalazimika kuwa na namba ya utambulisho wa Uraia (National
Identification Number) kutoka mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

3. Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingialia
katika kada tofauti walizonazo, wapitishe barua zao za maombi va nafasi za kazi
kwa waajiri wao. )

4. Waombaji waabatanishe maelekezo binafsi yaliyojitosheleza (detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu
(3) wa kuaminika.

5. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma na vyeti vya kidato cha
nne au sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia kazi husika. Pia ambatanisha picha ndogo (passoirt
size moja) ya hivi karibuni ndani ya miezi mitatu na iandikwe jina nyuma yake.



6. Testimonials, provisional results, statement of results na hati za matokeo ya kidato
cha nne na sua} (form V1 and IV results slips) HAVITAKUBALIKA.

7. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na
kuthibitishwa na mamlaka husika (NECTA, NACTE na TCU).

8. Waombaji waliofukuzwa kazi katika utumishi wa Umma hawataruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

9. Uwasilishaji wa sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua stahiki za

kisheria.

10. Maombi yaandikwe kwa mkono na muombaji kwa lugha ya kishwahili au
kiingereza.

11. Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za uhakikia
kwa ajili ya mawasiliano.

12. Maombi yote yatumwe kwa anuani ya posta kama ifuatavyo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe,
S.L.P 28001,

KISARAWE.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 20 Julai, 2021 saa 9.30 Alasiri.

Limetolewa na

Mussa L. Gama -\~
MKURUGENZI MTENDAJI, .5~~~

HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE. -
Nakala: Katibu,

Ofisi ya Rais,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,

S.L.P 2320,

DODOMA.



