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Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe Mh. Happyness William
Seneda anawatangazia wananchi na wadau wote
wa Maendeleo kuwa, Wilaya ya Kisarawe inataragjia
kufanya Tamasha kubwa la “Zaramo Festival” siku ya
Jumamosi farehe 23/09/2017 katika viwanja vya
shule ya Msingi Chanzige, Kata ya Kisarawe kuanzia
saa 2:00 Asubunhi.

Lengo kuu la Tamasha hilo ni kuwaunganisha wakazi
wa Wilaya ya Kisarawe kutoka ndani na nje ya
Kisarawe na kupata fursa ya kuenzi na kujifunza
utamaduni wa Kizaramo, kuona maonyesho ya
ngoma mbalimbali za asili, sanaa za ufinyanzi, ususi,
uchongaiji, mapishi ya vyakula vya asili, vivutio vya
utali na uwekezaji na maonyesho ya bidhaa
mbalimbali, za wajasiiamali wanaozalisha kutoka
kwenye viwanda vidogo vidogo na vya kati

Wananchi wote mnakaribishwa Wilaya ya Kisarawe
kuhudhuria na kushiriki katika Tamasha hili.



