

HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWA								
TAARIFA YA UTEKELEZAJI MIRADI YA MAENDELEO ROBO YA TATU 2017/18								
Ni Jina la Mradi	Hatua ya Utekelezaji	Fedha Biyodhishwa	Fedha Biyoteleva	Fedha Biyotumika	Rabaa	Chanzo cha fedha	Maelezo	
1	Ukarabati wa Madarasa 3 katika shule ya Msingi Chang'ombe A	Ukarabati umekamilika kwa madarasa 2, darasa moja limefikia hatua ya kuzeka	40,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Kazi inaendelea
2	Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa, matundu 10 ya vyoo na ofisi 2 za Walimu shule ya Msingi Boga	Ujenzi umekamilika	91,000,000.00	91,000,000.00	86,735,099.00	4,264,901.00	P4R	Madarasa yanatumika
3	Ujenzi vyumba 4 vya madarasa, matundu 10 ya vyoo na ofisi 1 ya Walimu shule ya Msingi Mitenge	Ujenzi umekamilika	91,000,000.00	91,000,000.00	91,000,000.00	-	P4R	Madarasa yanatumika
4	Ujenzi vyumba 4 vya madarasa, matundu 10 ya vyoo na ofisi 1 ya Walimu shule ya Msingi Kitongamango	Ujenzi umekamilika.	91,000,000.00	91,000,000.00	90,279,000.00	721,000.00	P4R	Madarasa yanatumika
5	Usimamizi na ufuatiliaji miradi ya P4R	Usimamizi na Ufuatiliaji unaendelea	6,000,000.00	6,000,000.00	6,000,000.00	-	P4R	Usimamizi unaendelea
6	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Chang'ombe "A"	Utekelezaji umeanza. Ujenzi umefikia hatua ya linta	66,600,000.00	66,600,000.00	16,000,000.00	50,600,000.00	P4R	Utekelezaji unaendelea
7	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Yombo luinga	Utekelezaji umeanza. Ujenzi umefikia hatua ya jamvi	66,600,000.00	66,600,000.00	2,495,000.00	64,105,000.00	P4R	Kazi inaendelea
8	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 5 ya vyoo shule ya sekondari Kibuta	Utekelezaji umeanza. Ujenzi umefikia hatua ya ununuzi wa vifaa	65,500,000.00	0.00	0.00	0.00	P4R	Kazi inaendelea
9	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa, matundu 5 ya vyoo na mabweni 2 shule ya sekondari Kimani	Ujenzi umeanza, umefikia hatua ya ununuzi wa vifaa	215,500,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	0.00	P4R	Kazi inaendelea
10	Ujenzi wa OPD katika Zahanati za Yombo Luinga na Ngongele.	Hatua ya kujenga boma	20000000	0	0	0	MAPATO YA NDANI	Fedha bado hazijapatikana
11	Ujenzi wa vyumba vya upasuaji katika Vituo vya Afya vya Maneromango na Mzenga	Utekelezaji Kimo cha Afya Maneromango umekamilika. Kimo cha Afya Mzenga ni jengo yopo kwenye hatua za kukamilisha maboma.	90,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha zilizotumika ni ufadhili wa World bank
12	Ujenzi wa Nyumba ya mganga, wodi akina mama, jengo la upasuaji maabara na chumba	Ujenzi umeanza. Nyumba ya mganga imefikia hatua ya kupatiwa. Maabara, wodi ya akina mama na jengo la upasuaji vimefikia hatua ya	400,000,000.00	400,000,000.00	95,000,000.00	305,000,000.00	World bank	Ujenzi unaendelea
13	Ujenzi wa Nyumba ya mganga, wodi akina mama, jengo la upasuaji, maabara na chumba cha kuhifadhi maiti kituo cha afya Mzenga	Ujenzi umeanza. Nyumba ya mganga imefikia hatua ya kupatiwa. Maabara, wodi ya akina mama, chumba cha kuhifadhi maiti na jengo la upasuaji vimefikia hatua ya linta	500,000,000.00	500,000,000.00	95,000,000.00	405,000,000.00	World bank	Ujenzi unaendelea

14	Ujenzi wa miundombinu ya maji katika kijiji cha Mianzi	Mradi upo hatua ya kutangaza zabuni	117,584,524.00	-	-	-	RWSSP	Kibali kimetolewa cha kutangaza zabuni
15	Ujenzi wa miundombinu ya maji masaki na Boga	Mradi wa boga upo hatua ya kutangaza zabuni na mradi wa masaki upo hatua ya Usanifu	1,632,728,155.00	-	-	-	RWSSP	Kibali kimetolewa cha kutangaza zabuni
16	Ujenzi wa Kituo cha mahasi kisarawe Mjini	Ujenzi umefikia kumwaga kifusi na kuanza unuzi wa vifaa vya ujenzi	50,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Utekelezaji unaendelea
17	Usaizi wa jithada za jumi kopuu mitoko wa Jimbo	Mradi iliyopitwa fedha za mfuko wa jimbo ni Ukabuni wa choro zaharati ya Kilaya (3,000,000.00), Ujenzi kituo cha polisi wilaya (2,000,000.00), Ujenzi wa choro S/M Gwata (5,000,000.00), Ujenzi zahanati za Kibwemwenda (5,000,000.00), Ujenzi wodi ya wazazi zaharati bomboza (2,000,000.00), Ujenzi wodi ya wazazi zaharati Kihare (2,000,000.00), Ujenzi	57,774,000.00	46,932,500.00	46,932,500.00	-	MFUKO WA JIMBO	Utekelezaji unaendelea
18	Ujenzi wa vyoo minada ya Gwata na Mafizi	Fedha imetolewa kazi bado haijaanza	50,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	
19	Ukamilishaji wodi ya wazazi Zahanati ya Homboza	Ujenzi umefikia hatua ya ukamilishaji kwa kuweka milango na kupaka rangi na mfumo wa umeme	21,000,000.00	21,000,000.00	21,000,000.00	-	CDG (14,000,000) , Mapato ya ndani 5,000,000) na Mfuko wajimbo (2,000,000)	Kazi inaendelea
20	Ujenzi wa OPD Zahanati ya Visiga	Ujenzi umefikia hatua ya kuezeka	8,879,867.00	8,879,867.00	8,879,867.00	-	CDG(3,879,867) na MAPATO YA NDANI (5,000,000)	Kazi inaendelea
21	Ujenzi wa OPD Zahanati Mihugwe	Ujenzi unaendelea. Hatua iliyobaki ni kupaka rangi nje na ndani	14,000,000.00	14,000,000.00	14,000,000.00	-	CDG(9,000,000) na Mapato ya ndani (5,000,000)	Ukamilishaji unaendelea
22	Ukamilishaji wodi ya wazazi Zahanati ya Kihare	Ujenzi upo hatua ya kupiga rangi	15,000,000.00	15,000,000.00	15,000,000.00	-	CDG (5,000,000), MAPATO YA NDANI (8,000,000) na MFUKO WA JIMBO (2,000,000)	Ukamilishaji unaendelea
23	Ujenzi wa zahanati Kijiji cha Msimbu	Ujenzi unaendelea, umefikia hatua ya msingi	30,000,000.00	-	-	-	CDG	Fedha bado hazijapatikana kusitilia jithada za Jamii
24	Ujenzi wa zahanati Kibwemwenda	Ujenzi upo hatua ya kukamilisha boma	20,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Utekelezaji unaendelea kwa nguvu za wananchi na fedha za mfuko wa jimbo shilingi 5,000,000/=

25	Ujenzi wa zahanati Kitanga	Ujenzi unaendelea kwa kutumia nguvu za Wananchi.Ujenzi umefikia hatua ya msingi	15,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha bado hazijapatikana
26	Ujenzi wa zahanati Yombolukinga	Ujenzi unaendelea kwa kutumia nguvu za Wananchi.Ujenzi umefikia hatua ya kujenga msingi	15,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha bado hazijapatikana
27	Ujenzi wa Korido Kituo cha Afya Masaki	Ujenzi unaendelea.Umefikia hatua ya kujenga paa	6,000,000.00	2,000,000.00	2,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Ujenzi unaendelea
28	Ukarabati wa Zahanati Marui	Ukarabati unaendelea.Ukarabati umefikia hatua ya kupaka rangi.	14,000,000.00	14,000,000.00	14,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Ukamilishaji unaendelea
29	Ujenzi wa mradi wa kusambaza maji katika kijiji cha Kwala na Chole.	Ujenzi wa msingi wa tuta umefikia kimo cha mita 9 kati ya 14 zinazotakiwa. Sambamba na uwekaji wa mawe na upandaji wa nyasi,ujenzi wa vituo,tanki la maji na nyumba ya pampu umefanyika,upo katika hatua ya umalizaji	60.00	1,189,366,746.00	1,189,366,746.00	-	RWSSP	Ujenzi unaendelea
30	Ujenzi wa mradi wa kusambaza maji katika kijiji cha Kwala na Chole.	Ujenzi wa msingi wa tuta umefikia kimo cha mita 9 kati ya 14 zinazotakiwa. Sambamba na uwekaji wa mawe na upandaji wa nyasi,ujenzi wa vituo,tanki la maji na nyumba ya pampu umefanyika,upo katika hatua ya umalizaji	61.00	1,189,366,747.00	1,189,366,747.00	-	RWSSP	Ujenzi unaendelea
31	Matengenezo ya maji Kimani	Kazi ya uchimbaji imeanza kupitia DDCA	100,000,000.00	100,000,000.00	29,540,000.00	70,460,000.00	DAWASA	Utekelezaji unaendelea