

HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE
TAARIFA YA UTEKELEZAJI MIRADI YA MAENDELEO ROBO YA TATU 2017/18

Na	Jina la Mradi	Hatua ya Utekelezaji	Fedha Iliyoidhinishwa	Fedha Iliyotolewa	Fedha Iliyotumika	Bakaa	Chanzo cha fedha	Maelezo
1	Ukarabati wa Madarasa 3 katika shule ya Msingi Chang'ombe A	Ukarabati umekamilika kwa madarasa 2.darasa moja limefikia hatua ya kuezeka	40,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Kazi inaendelea
(A) Jumla Mapato ya ndani			40,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	0.00		
7	Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa,matundu 10 ya vyoo na ofisi 2 za Walimu shule ya Msingi Boga	Ujenzi umekamilika	91,000,000.00	91,000,000.00	86,735,099.00	4,264,901.00	P4R	Madarasa yanatumika
8	Ujenzi vyumba 4 vya madarasa,matundu 10 ya vyoo na ofisi 1 ya Walimu shule ya Msingi Mitengwe	Ujenzi umekamilika	91,000,000.00	91,000,000.00	91,000,000.00	-	P4R	Madarasa yanatumika
9	Ujenzi vyumba 4 vya madarasa,matundu 10 ya vyoo na ofisi 1 ya Walimu shule ya Msingi Kitongamango	Ujenzi umekamilika.	91,000,000.00	91,000,000.00	90,279,000.00	721,000.00	P4R	Madarasa yanatumika
10	Usimamizi na ufuatiliaji miradi ya P4R	Usimamizi na Ufuatiliaji unaendelea	6,000,000.00	6,000,000.00	6,000,000.00	-	P4R	Usimamizi unaendelea
11	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Chang'ombe "A"	Utekelezaji umeanza.Ujenzi umefikia hatua ya linta	66,600,000.00	66,600,000.00	16,000,000.00	50,600,000.00	P4R	Utekelezaji unaendelea
12	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Yombo lukinga	Utekelezaji umeanza.Ujenzi umefikia hatua ya jamvi	66,600,000.00	66,600,000.00	2,495,000.00	64,105,000.00	P4R	Kazi inaendelea
(C)Jumla P4R			345,600,000.00	345,600,000.00	290,014,099.00	55,585,901.00		
ELIMU SEKONDARI								
18	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 5 ya vyoo shule ya sekondari Kibuta	Utekelezaji umeanza.Ujenzi umefikia hatua ya ununuzi wa vifaa	65,500,000.00	0.00	0.00	0.00	P4R	Kazi inaendelea
19	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa,matundu 5 ya vyoo na mabweni 2 shule ya sekondari Kimani	Ujenzi umeanza,umefikia hatua ya ununuzi wa vifaa	215,500,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	0.00	P4R	Kazi inaendelea
(C)JUMLA P4R			281,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	0.00		

Na	Jina la Mradi	Hatua ya Utekelezaji	Fedha Iliyoidhinishwa	Fedha Iliyotolewa	Fedha Iliyotumika	Bakaa	Chanzo cha fedha	Maelezo
AFYA								
22	Ujenzi wa OPD katika Zahanati za Yombo Lukinga na Ngongele.	Hatua ya kujenga boma	20,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha bado hazijapatikana
24	Ujenzi wa vyumba vya upasuaji katika Vituo vya Afya vya Maneromango na Mzenga	Utekelezaji Kituo cha afya Maneromango umekamilika. Kituo cha Afya Mzenga yapo kwenye hatua za kukamilisha maboma.	90,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha zilizotumika ni ufadhili wa World bank
(A) Jumla Mapato ya ndani			110,000,000.00	0.00	0.00	0.00		
28	Ujenzi na ukarabati kituo cha Afya Maneromango	Ujenzi umekamilika	500,000,000.00	500,000,000.00	500,000,000.00	0.00	UKARABATI VITUO VYA AFYA	Ujenzi umekamilika
29	Ujenzi wa Nyumba ya mganga,wodi akina mama,jengo la upasuaji,maabara na chumba cha kuhifadhia maiti kituo cha afya Chole	Ujenzi umeanza.Nyumba ya mganga imefikia hatua ya kupauliwa.Maabara,wodi ya akina mama na jengo la upasuaji vimefikia hatua ya linta	400,000,000.00	400,000,000.00	95,000,000.00	305,000,000.00	World bank	Ujenzi unaendelea
30	Ujenzi wa Nyumba ya mganga,wodi akina mama,jengo la upasuaji,maabara na chumba cha kuhifadhia maiti kituo cha afya Mzenga	Ujenzi umeanza.Nyumba ya mganga imefikia hatua ya kupauliwa.Maabara,wodi ya akina mama,chumba cha kuhifadhia maiti na jengo la upasuaji vimefikia hatua ya linta	500,000,000.00	500,000,000.00	95,000,000.00	405,000,000.00	World bank	Ujenzi unaendelea
Jumla-Ukarabati Vituo vya Afya			900,000,000.00	900,000,000.00	595,000,000.00	305,000,000.00		
MAJI VIJIJINI								
33	Ujenzi wa miundombinu ya maji katika kijiji cha Mianzi	Mradi upo hatua ya kutangaza zabuni	117,584,524.00	-	-	-	RWSSP	Kibali kimetolewa cha kutangaza zabuni
34	Ujenzi wa miundombinu ya maji masaki na Boga	Mradi wa boga upo hatua ya kutangaza zabuni na mradi wa masaki upo hatua ya Usanifu	1,632,728,155.00	-	-	-	RWSSP	Kibali kimetolewa cha kutangaza zabuni
35	Usimamizi na ufuatiliaji miradi ya maji	Utekelezaji unaendelea	38,235,000.00	-	-	-	RWSSP	
(B) Jumla RWSSP			1,788,547,679.00	0.00	0.00	0.00		
UTAWALA								
39	Ujenzi wa Kituo cha mabasi kisarawe Mjini	Ujenzi umefikia kumwaga kifusi na kuanza ununuzi wa vifaa vya ujenzi	50,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Utekelezaji unaendelea
Jumla mapato ya ndani			50,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	0.00		

Na	Jina la Mradi	Hatua ya Utekelezaji	Fedha Iliyoidhinishwa	Fedha Iliyotolewa	Fedha Iliyotumika	Bakaa	Chanzo cha fedha	Maelezo
FEDHA								
42	Ununuzi wa mashine za Kielektroniki kwa ajili ya ukusanyaji wa mapato	Mashine 45 za kielektroniki kwa ajili ya kukusanyia mapato zimenunuliwa na kusambazwa katika vituo vya kukusanyia mapato	20,000,000.00	20,000,000.00	20,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Ufuatiliaji unaendelea
43	Usimamizi na ufuatiliaji ukusanyaji wa mapato	Usimamizi na ufuatiliaji umefanyika	9,400,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Ufuatiliaji unaendelea
Jumla Mapato ya ndani			29,400,000.00	20,000,000.00	20,000,000.00	-		
MIPANGO								
47	Uchangiaji miradi mbalimbali ya Jitihada za Jamii	Halmashauri imechangia fedha na utaalam kwa ajili ya miradi ya wanajamii	66,865,000.00	40,000,000.00	40,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Halmashauri itanendelea kuchangia kadri ya upatikanaji wa fedha
48	Usimamizi na ufuatiliaji wa jitihada za jamii	Usimamizi na Ufuatiliaji wa jitihada za jamii unaendelea	10,640,450.00	600,000.00	600,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Usimamizi na Ufuatiliaji wa jitihada za jamii unaendelea
49	Uandaaji wa mpango mkakati wa Halmashauri	Maandalizi ya mpango mkakati yamefanyika kwa kutoa mafunzo ya uandaaji. Mafunzo yalitolewa kwa Wakuu wa Idara na Vitengo	15,512,270.00	3,000,000.00	3,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	
(A) Jumla Mapato ya ndani			93,017,720.00	43,600,000.00	43,600,000.00	-		
51	Usaidizi wa jitihada za jamii kupitia mfuko wa Jimbo	Miradi iliyopatiwa fedha za mfuko wa jimbo ni Ukarakati wa choo zahanati ya Kiluvya (3,000,000.00), Ujenzi kituo cha polisi wilaya (2,000,000.00), Ujenzi wa choo S/M Gwata (5,000,000.00), Ujenzi zahanati ya Kibwemwenda (5,000,000.00), Ujenzi wodi ya wazazi zahanati homboza (2,000,000.00), Ujenzi wodi ya wazazi zahanati Kihare (2,000,000.00), Ujenzi zahanati ya Nyani (3,214,000.00) na Usaidizi kwa chama cha walemavu (1,170,000.00).	57,774,000.00	46,932,500.00	46,932,500.00	-	MFUKO WA JIMBO	Utekelezaji unaendelea
(C) Jumla Mfuko wa Jimbo			57,774,000.00	46,932,500.00	46,932,500.00	-		
MIFUGO								
55	Ujenzi wa vyoo minada ya Gwata na Mafizi	Fedha imetolewa kazi bado haijaanza	50,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	
JUMLA – Mapato ya ndani			50,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	-		
MAENDELEO YA JAMII								
56	Uwezeshaji vikundi vya wanawake na vijana	Uwezeshaji umefanyika. Halmashauri kupitia Idara ya maendeleo ya jamii imeviwezesha vikundi 49 vya wanawake, vijana na Walemavu vyenye Wanachama 411. Kati ya Vikundi hivyo 41 ni vya Wanawake, 7 ni Vijana na 1 ni kikundi cha Walemavu	252,890,400.00	102,204,000.00	102,204,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Halmashauri itaendelea kutoa mikopo kadri ya upatikanaji wa fedha
57	Ununuzi wa taulo kwa ajili ya kuwapatia wanafunzi wa kike wa shule za sekondari	Ununuzi umefanyika, ugawaji na utoaji wa elimu juu ya matumizi ya taulo hizo umefanyika kwa shule za sekondari	9,037,520.00	1,000,000.00	1,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Halmashauri itaendelea na mkakati kadri fedha zinavyopatikana
JUMLA – MAPATO YA NDANI			261,927,920.00	103,204,000.00	103,204,000.00	-		
USAFI NA MAZINGIRA								
63	Mradi wa usafi na mazingira	Ufuatiliaji na usimamizi wa shughuli za usafi na mazingira umefanyika. Malipo kwa ajili ya kampuni inayofanya usafi yamefanyika kwa kufuata hali halisi ya utekelezaji wa mkataba	50,000,000.00	28,800,000.00	28,800,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Shughuli za usafi na mazingira zinaendelea
(A) Jumla mapato ya ndani			50,000,000.00	28,800,000.00	28,800,000.00	-		
66	Mradi wa upandaji miti	Zoezi la upandaji miti limefanyika. Zoezi limefanyika katika Hifadhi ya msitu wa Pugu na Kazimzumbwi kwa kupanda miche ya miti 31,000. Pia miche 15,000 imepandwa katika shule za Msingi na sekondari	151,333,060.66	151,333,060.66	15,000,000.00	136,333,060.66	UPANDAJI MITI	Fedha zimepokelewa. Zoezi la upandaji miti limefanyika
(B) Jumla Upandaji miti			151,333,060.66	151,333,060.66	15,000,000.00	136,333,060.66		

MIRADI ILIYOVIKA MWAKA WA FEDHA 2016/17

Na	Jina la Mradi	Hatua ya Utekelezaji	Fedha Iliyoidhinishwa	Fedha Iliyotolewa	Fedha Iliyotumika	Bakaa	Chanzo cha fedha	Maelezo
ELIMU SEKONDARI								
1	Ujenzi wa vyoo matundu 8 shule ya sekondari	Hatua ya kufunika shimo na kujenga boma imekamilika. Bado kazi yakupiga lipu na rangi.	10,000,000.00	9,500,000.00	9,500,000.00	-	CDG (7,500,000) na Mchango wa	Hatua ya ukamilishaji
2	Ujenzi wa vyoo matundu 8 ya wanafunzi na 2 walimu, madarasa 2, maktaba 1, ujenzi wa bwalo na jiko, hosteli 2 (waw na was) sekondari	Ujenzi umekamilika	259,000,000.00	259,000,000.00	259,000,000.00	-	P4R	Kazi imekamilika
3	Ukamilishaji wa madarasa 2 shule ya sekondari Gwata.	Madarasa yamekamilika	30,000,000.00	28,000,000.00	28,000,000.00	-	CDG (20,000,000) na Mapato ya ndani (8,000,000)	Kazi imekamilika
Jumla - Elimu Sekondari			299,000,000.00	296,500,000.00	296,500,000.00	-		
ELIMU MSINGI								
4	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa, matundu 10 ya vyoo na ukarabati wa jengo la utawala shule ya msingi Kwala	Ujenzi umekamilika	83,200,000.00	83,200,000.00	83,200,000.00	-	P4R	Kazi imekamilika
5	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo shule ya Msingi Chambasi	Ujenzi wa vyoo matundu 4 umekamilika, vyoo vinatumika. Ujenzi wa vyoo matundu 4 unaendelea umefikia hatua ya ukamilishaji	5,000,000	5,000,000.00	5,000,000.00	-	P4R	Ukamilishaji unaendelea
Jumla - Elimu Msingi			83,200,000.00	88,200,000.00	88,200,000.00	-		
UTAWALA								
6	Ukamilishaji Ofisi ya Kata Maneromango	Ukamilishaji unaendelea. Jengo limeshawekwa milango na madirisha. Ujenzi umefikia hatua ya kupaka rangi nje na ndani	12,000,000.00	12,000,000.00	12,000,000.00	-	CDG (5,000,000) na Mapato ya ndani (7,000,000)	Ukamilishaji unaendelea
Jumla CDG			12,000,000.00	12,000,000.00	12,000,000.00	-		

Na	Jina la Mradi	Hatua ya Utekelezaji	Fedha Iliyoidhinishwa	Fedha Iliyotolewa	Fedha Iliyotumika	Bakaa	Chanzo cha fedha	Maelezo
AFYA								
7	Ukamilishaji wodi ya wazazi Zahanati ya Homboza	Ujenzi umefikia hatua ya ukamilishaji kwa kuweka milango na kupaka rangi na mfumo wa umeme	21,000,000.00	21,000,000.00	21,000,000.00	-	CDG (14,000,000) , Mapato ya ndani 5,000,000) na Mfuko wajimbo (2,000,000)	Kazi inaendelea
8	Ujenzi wa OPD Zahanati ya Visiga	Ujenzi umefikia hatua ya kuezeka	8,879,867.00	8,879,867.00	8,879,867.00	-	CDG(3,879,867) na MAPATO YA NDANI (5,000,000)	Kazi inaendelea
9	Ujenzi wa banda la ambulance Kituo cha afya Chole	Ujenzi umekamilika	3,200,000.00	3,200,000.00	3,200,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Kazi imekamilika
10	Ujenzi wa OPD Zahanati Mihugwe	Ujenzi unaendelea. Hatua iliyobaki ni kupaka rangi nje na ndani	14,000,000.00	14,000,000.00	14,000,000.00	-	CDG(9,000,000) na Mapato ya ndani (5,000,000)	Ukamilishaji unaendelea
11	Ukamilishaji wodi ya wazazi Zahanati ya Kihare	Ujenzi upo hatua ya kupiga rangi	15,000,000.00	15,000,000.00	15,000,000.00	-	CDG (5,000,000), MAPATO YA NDANI (8,000,000) na MFUKO WA JIMBO	Ukamilishaji unaendelea
12	Ujenzi wa zahanati Kijiji cha Msimbu	Ujenzi unaendelea,umefikia hatua ya msingi	30,000,000.00	-	-	-	CDG	Fedha bado hazijapatikana kusaaidia jitihada za Jamii
Jumla CDG			92,079,867.00	62,079,867.00	62,079,867.00	0.00		
13	Ujenzi wa zahanati Kibwemwenda	Ujenzi upo hatua ya kukamilisha boma	20,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Utekelezaji unaendelea kwa nguvu za wananchi na fedha za mfuko wa jimbo shilingi 5,000,000/=
14	Ujenzi wa zahanati Kitanga	Ujenzi unaendelea kwa kutumia nguvu za Wananchi.Ujenzi umefikia hatua ya msingi	15,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha bado hazijapatikana
15	Ujenzi wa zahanati Yombolukinga	Ujenzi unaendelea kwa kutumia nguvu za Wananchi.Ujenzi umefikia hatua ya kujenga msingi	15,000,000.00	-	-	-	MAPATO YA NDANI	Fedha bado hazijapatikana
16	Ujenzi wa Korido Kituo cha Afya Masaki	Ujenzi unaendelea.Umefikia hatua ya kujenga paa	6,000,000.00	2,000,000.00	2,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Ujenzi unaendelea
17	Ukarabati wa Zahanati Marui	Ukarabati unaendelea.Ukarabati umefikia hatua ya kupaka rangi.	14,000,000.00	14,000,000.00	14,000,000.00	-	MAPATO YA NDANI	Ukamilishaji unaendelea
Jumla Mapato ya ndani			70,000,000.00	21,000,000.00	21,000,000.00	0.00		
Jumla Afya			162,079,867.00	83,079,867.00	83,079,867.00	0.00		
SEKTA YA MAJI MPANGO WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI (RWSSP)								
18	Ujenzi wa mradi wa maji Kiluvya A.	Ujenzi wa mradi wa maji Kiluvya 'A' umekamilika	443,382,610.00	443,382,610.00	329,566,570.00	113,816,040.00	RWSSP	Mradi upo kwenye kipindi cha matazamo
19	Ujenzi wa mradi wa maji Vikumburu	Ujenzi wa mradi wa maji Vikumburu umekamilika.	138,136,900.00	138,136,900.00	88,125,155.00	50,011,745.00	RWSSP	Mradi upo kwenye kipindi cha matazamo
20	Ujenzi wa mradi wa kusambaza maji katika kijiji cha Kwala na Chole.	Ujenzi wa msingi wa tuta umefikia kimo cha mita 9 kati ya 14 zinazotakiwa. Sambamba na uwekaji wa mawe na upandaji wa nyasi,ujenzi wa vituo,tanki la maji na nyumba ya pampu umefanyika,upo katika hatua ya umaliziaji	60.00	1,189,366,746.00	1,189,366,746.00	-	RWSSP	Ujenzi unaendelea
JUMLA -RWSSP			581,519,570.00	1,770,886,256.00	1,607,058,471.00	163,827,785.00		
MAJI MJINI								
21	Matengenezo ya maji Kimani	Kazi ya uchimbaji imeanza kupitia DDCA	100,000,000.00	100,000,000.00	29,540,000.00	70,460,000.00	DAWASA	Utekelezaji unaendelea
JUMLA-DAWASA			100,000,000.00	100,000,000.00	29,540,000.00	70,460,000.00		