

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Telagrams: "REGCOM COAST"
Tel. No. 023-2402287/2402066
Fax No. 023-2402358/2402151
E- Mail: ras@pwani.go.tz
ras.pwani@tamisemi.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
Mkoa wa Pwani,
S. L. P 30080,
KIBAHA.

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. FA.92/294/01"c"/20

1 Juni, 2017

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji,
KIBAHA.

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
**Bagamoyo, Chalinze, Kibaha, Kibiti,
Kisarawe, Mkuranga, Mafia na Rufiji.**

**YAH: NAFASI ZA KUHAMIA HALMASHAURI YA CHALINZE, KIBITI, MAFIA NA
RUFJI**

Tafadhali jihusishe na mada tajwa hapo juu.

Mkoa umepokea taarifa za uwepo wa nafasi wazi kwenye Halmashauri tajwa hapo juu. Mkoa umeona utoe fursa kwa watumishi waliopo kwenye mamlaka za serikali za mitaa ndani ya Mkoa kwanza kabla ya kuomba nje ya Mkoa

Tunaomba uwatangazie watumishi wa Halmashauri yako ambao wapo tayari kuhamia kwenye Halmashauri hizo kwa masharti kuwa hawatolipwa chochote (watajigharamia). Barua za maombi zioneshe Halmashauri anayoomba, nafasi anayoomba na ipitishwe na Mkuu wake wa Idara kwenda kwa Mkurugenzi na Mkurugenzi, akiridhia ndiye amwandikie RAS kama ulivyo utaratibu wa siku zote.

Mwisho wa kupokea maombi hayo ni tarehe 20/6/2017. Orodha ya nafasi za kuhamia zimeambatanishwa pamoja na barua hii.

Nakutakia kazi njema.


R.K. Baghdellah

KNY: KATIBU TAWALA WA MKOA

Nakala: Katibu Tawala wa Mkoa, - Aione kwenye jalada.