HALMASHAURI YA WILAYA KISARAWE
Sy

02/12/2020
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya Kisarawe anakaribisha maombi ya kazi kwa
watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi zifuatazo:

1. KATIBU MAHSUSI DARAJA III - NAFASI 2

SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu kidato IV/VI waliohudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa
hatua ya tatu. Wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswali na Kiingereza maneno 80
kwa dadika moja na wawe wamepata mafunzo ya kompyuta kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na serikali na kupata cheti katika programu za Windows Microsoft

Office, Internet, E-maili na publisher.

Ngazi ya Mshahara TGS B

MAJUKUMU YA KAZI

1.
ii.

iil.

Vi.

vii,

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasilisha shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio miradi, wageni, tarehe za vikao,
safari za mkuu wake na ratiba za kazi zingine zilizopangwa kutekeleza katika ofisi
anamofanyika kazi, kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

Kusaidia kutafuta na kupatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisi.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa anapewa na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo na
kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisasha sehemu zinazohusika,

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.

2. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III - NAFASI 2

SIFA ZA MWOMBAJI -

Awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita aliyehitimu mafunzo ya astashahada/cheti
(NTA level 5) katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi
wa fedha,Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka katika chuo cha serikali za
mitaa Hombolo, Chuo cha Dodoma au chuo chochote kiinachotambuliwa na Serikali,

Ngazi ya Mshahara TGS B

MAJUKUMU YA KAZI

1.
il.
iii,
v.
V.

>:mm Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

xc.m:dma:m Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao. Kuwa mlinzi wa amani na
Em::msg wa Utawala Bora katika kijiji.

xcqmcvc na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo va Kiji
x:am:c.: Mikutano na kamati zote za Halmashauri va 7.:.:;. ,

Kutafsri na kusimamia sera, sheria na taratibu za uendeshaji wa Serikali ya Kijiji
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Kuandan thartha ga wtekelezndh wi knzd katika epea lake na kuhamasiabin wanan ;
Katiko Kuamlan na katekeleza milabiadi v boaorelon plian, tmaakiot fo }
wzahishag mndi

hongozt wa wakuu wa Vitengo vyo Jdtimadan Jatila ki

Rustmamia, kudasanvie nn lalifadhi knmbukamibu zote ni nyarika 74 ket
Mwenvekitt win kikao chin wataalumu waliopo kitika kajiji

Rupokea, kusikilizn kutatun madalomilo naomlgogaro yicwanant hil
Kusimamin ntungagh wiesherin dogo 2o kajijhna

Atawajibika kwa Mtendagi wic lnta,

tianpe?

MASHARTI YA JUMLA

Waombaji wote wawe ni Rodo wi Tanzan

1.
2.

wn

9.

10.

11

fn wenye umri lannzin iminka 18 hadi A5,

Waombaji wote waambatanishe chetd chin leazaliwn,

Waombaji ambao tayarl ni watumishi wa Ui na warmejipatia
katikn kada tofauti

walizonazo, wapitishe harun zno zo maombi ya nafasi za kazi kwa wanjirl wac.
Waombaji waabatanishe maelekezo binafsi yaliyojitosheleza (detailed CV) yenye
anuani na nambn za simu za - kuaminika pamoja na majini ya wadhamini watatu
(3) wa kuaminika,

Maombi yote yanmbatane na nokala zn vyeti vya taaluma na vycti vya kidato cha
nne au sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatin kazi husika, Pia ambatanisha picha ndogo (passoirt
size moja) ya hivi karibuni ndani ya miezi mitatu na iandikwe jina nyuma yake..
Testimonials, provisional results, staternent of results na hati za matokeo ya kidato
cha nne na sita (form VI and 1V results slips) HAVITAKUBALIKA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na
lkuthibitishwa na mamlaka husika (NECTA , NACTE na TCU).

Waombaji waliofukuzwa kazi katika utumishi wa Umma hawataruhusiwa kuomba

isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
ka watachukuliwa hatua stahiki za

aila za kuingialio

Uwasilishaji wa sifa za kughushi wahusi

kisheria.

Maombi yaandikwe kwa mkono na muombaji kwa lugha ya kishwahili au
kiingereza.

Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za uhakikia
kwa ajili ya mawasiliano.

. Maombi yote yatumwe kwa anuani ya posta kama ifuatavyo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe,
S.L.P 28001,

KISARAWE.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23/12/2020 saa 9.30 Alasiri.

Limetolewa na TN e

Mussa L. Gafﬁﬁ i
MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE
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