OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE

TANGAZO LA ZABUNI

1. LGA/009/HQ/2018/2019/N/01/4: KUTOA HUDUMA YA
USAFI WA NDANI KATIKA HOSPITALI YA WILAYA



MAOMBI YA ZABUNI

KIPINDI CHA 2018/2019

Tarehe: 07/01/2019

1. Halmashauri ya wilaya kisarawe imetenga fedha kwa ajili ya kupata huduma ya Usafi
wa ndani katika majengo ya Hospitali ya Wilaya kwa mwaka wa fedha 2018/2019.

2. Halmashauri ya wilaya Kisarawe inapenda kuwaalika watu binafsi Makampuni
Mashirika, Taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia ya uwezo na
uzoefu wa kufanya kazi hizo kutuma maombi yao ya zabuni hii.

3. Waombaji wanakaribishwa kutembelea maeneo ya kazi na kupata ufafanuzi wa
yaliyomo katika nyaraka za zabuni. Kazi zote zipo katika eneo la Hospitali ya Wilaya
Kisarawe

4. Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo;

i). Nyaraka za zabuni zitapatikana kwa malipo ya Tsh 100,000/=(mia moja elfu)
ambayo haitarejeshwa kwa kila fungate. Mwombaji atatembelea eneo la kazi
kabla kuchukua nyaraka ya zabuni ambayo itatolewa eneo la kazi

ii). Ombi la zabuni liwe na jina na anuani halisi ya mwombaji aidha aonyeshe
mabhali ofisi zake zilipo au anapoweza kupatikana (physical address)
iii). Zingatia kuwa fom ya maombi ya zabuni inajazwa na kusainiwa na mwenye
uhalali wa kisheria ¢ Power of Attorney’
iv). Leseni halali ya biashara.
v). Uthibitisho wa mlipa kodi Tin/VAT

5. Mwombaji aonyeshe vifaa alivyonavyo maelezo na wataalamu alionao, sifa zao na
uzoefu.

6. Mwombaji awasilishe nakala halisi na nakala mbili zilizozalishwa endapo maelezo ya
nakala zilizozalishwa na nakala halisi yatatofautiana nakala halisi ndio itatumika kwenye
tathimini.

7. Zabuni ijazwe vizuri,iwekwe kwenye bahasha isiyo na maandishi yoyote na juu ya
bahasha iandikwe namba ya zabuni, jina la kazi inayoombwa , Bahasha iandikwe kuwa
na nakala halisi au nakala iliyozalishwa, kisha iandikwe anuani tajwa

8. Uongozi haulazimiki kuchagua zabuni yoyote

9. Zabuni zote zifungwe kwa lakiri na bahasha juu iandikwe kwa herufi kubwa jina la
zabuni iliyoombwa na namba ya zabuni. Maombi yatumwe kwa:

2



KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 28001

KISARAWE.

10 Mwisho wa kupokea zabuni hizo ni tarehe 14/01/2019 saa nne (4:00) asubuhi. Zabuni
zitafunguliwa siku hiyo saa 4:30 asubuhi. Waombaji au wawakilishi wa makampuni
wanaombwa kuhudhuria siku ya ufunguzi wa zabuni

10. Maelekezo na masharti mengine ya zabuni yapo ndani ya kitabu cha zabuni husika.
Kitabu cha zabuni kinapatikana katika ofisi ya katibu wa Bodi ya zabuni siku zote za
kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi mpaka 9.30 alasiri

11. Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa kushuhudia ufunguzi ambao
utafanyika mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni mbele ya waombaji au
wawakilishi wa waombaji waliochagua kuhudhuria ufunguzi huo.

12. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa
mtandao(e-mail) hazitapokelewa

13. Anuani ya kutuma zabuni hizo ni
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KISARAWE. e —

MUSSA L. GAMA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)




