

HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Nambari ya Simu 023 2401045
Fax 023 2401046
023 2401044



Sanduku la Posta 28001,
Kisarawe,
PWANI.

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

- A:** JINA LA MTUMISHI
- IDARA YA
- CHEO CHA MTUMISHI
- NGAZI YA MSHAHARA.....
- MAOMBI YA RUHUSA SIKU KUANZIA TAREHE HADI
- RUHUSA HII NI KWA AJILI YA:-
- (a) BINAFSI
- (b) KIKAZI

ELEZA KAZI YENYEWE NA MAHALI UNAKOKWENDA KUFANYIA:-

.....

.....

.....

SAHIHI YA MUOMBAJI TAREHE.....

B: MAONI YA MKUU WA IDARA

.....

.....

JINA IDARA

SAHIHI TAREHE.....

C: UAMUZI WA MKURUGENZI:

NAIDHINISHA RUHUSA YA SIKU KAMA NI RUHUSA KWA SHUGHULI
BINAFSI SIKU HIZO ZITAFIDIWA KWA:

1. KUKATAWA KWENYE LIKIZO YA MWAKA
2. KUPUNGUZA MSHAHARA WA SIKU ALIZOTUMIA KWA SHUGHULI BINAFSI
3. ZISIFIDIWE

JINA:

SAHIHI