JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MKUU WA WILAYA KISARAWE

TANGAZO

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Kisarawe inawatangazia
wananchi wote wa Wilaya ya Kisarawe kuwa
Kutakua na zoezi la usaili wa vijana wanaotaka
kujlunga na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) kwa hiari
kwa mwaka 2022/2023.

Maombi yote yapitishwe kwa Mtendaji wako wa Kata
na yawasilishwe Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Kisarawe
kwa anuani S.L.P 28003.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 5/9/2022.
baada ya tarehe hiyo maombi hayatapokelewa. Kwa

watakaochaguliwa usalli utafanyika tarehe 6/9/2022
katika Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Kisarawe.
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Zifuatazo ni sifa za kuzingatia
katika zoezi la kuwaandikisha vijana

Awe raia wa Tanzania.

Umurl.
a. Kwa vijana wenye elimu ya darasa la saba umri ni
kuanzia miaka 16 hadi 18.

b. Vijana wenye elimu Kidato cha Nne umri usiwe zaidl
yva miaka 20.

c. Vijana wenye elimu Kidato cha Sita umri usiwe zaidi
ya miaka 22.

d. Vijana wenye eimu ya stashahada umri usiwe zaidi
ya miaka 25.

e. Vijana wenye elimu ya shahada umri.usiwe zaidi ya
miaka 26

f. Vijana wenye elimu ya shahada ya uzamili umrl
usiwe zaidi ya miaka 30.

¢. Vijana wenye elimu ya shahada ya uzamivu umri
usiwe zaidi ya miaka 395.

Awe na afya njema, akili timamu na asiwe na alama
yeyote ya michoro mwilini (Tattoo).

Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia
Mahakamani na hajawahi kufungwa.

Kwa vijana waliomaliza elimu ya sekondari kidato cha
nne na cha sita wawe waliomaliza kuanzia mwaka 2019,
2020, 2021 na 2022 wenye ufaulu ufuatao:-
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a. Wawe wamefaulu na wawe na alamg (Points)
zisizopungua 32.
b.  Vijana Kidato cha Sita wawe na ufa

ulu wa daraja 1a
kwanza hadi daraja la nne.

6.

Awe na elimu ya msingi aliyehitimu darasa la saba.

7. Awe na cheti

halisi cha kuzaliwa (Original Birth
Certificate).

8. . Awe na cheti halisi cha kumaliza shule

(School Leaving
Certificate)

9. Awe na chetj halisi cha matokeo

B (Original Academic
Certificate / Transcript)

10. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi,
Mafunzo au KMKM
Serikalini.

Magereza, Chuo cha
wala kuajiriwa na Idara nyingine

11. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma.

12. Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya
kulevya, bangi na yanayofanana na hayo.

13. Kwa wale wenye vipaji vya michezo mbalimbali na sanaa
sifa za elimu ni sawa na zilizotajwa hapo juu.
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