JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji(W)

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.KDC/F.20/46/48 15 Novemba, 2024
YAH: TANGAZO LA MAOMBI YA MKOPO UNAOTOLEWA NA WIZARA
FED

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji imepokea mgao wa Fedha kiasi cha Tsh.
403,273,817.84 (milioni mianne na tatu mia mbili sabini na tatu elfu mia nane
kumi na saba na senti themanini na nne) kutoka Wizara ya Fedhana Mipango
(Hazina) kwa ajili ya kutoa mikopo ya kununua Magari/Pikipiki, samani na
matengenezo ya magari na pikipiki kwa Watumishi. Mikopo hiyo inatolewa na

Serikali kupitia Wizara ya Fedha na mkopo huo hauna riba. Masharti na Vigezo

vya Mkopo huo ni kama ifuatavyo;
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Mkopaji (Mtumishi) anatakiwa awe amethibitishwa kazini

Mkopaji (Mtumishi) anatakiwa kubakiwa na theluthi moja (1/3) ya Mshahara

wake baada ya makato yote.

Mkopaji (Mtumishi) hataruhusiwa kukopeshwa mkopo mwingine hadi

atakapomaliza kulipa deni la awali.

Mkopaji (Mtumishi) atatakiwa kujisajili HAZINA PORTAL kwa kutumia link

als.muse.go.tz ndiyo itakayomuwezesha kutuma maombi ya Mkopo kwa

Mwaijiri (Mkurugenzi Mtendaiji).

Mkopaji (Mtumishi) atarejesha mkopo aliokopa kwa kipindi cha muda usiozidi

Miezi sabini na Mbili (72) ambayo ni sawa na miaka sita
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6. Mkopaiji (Mtumishi) atakopeshwa kulingana na kiwango chake cha Mshahara.

7. Mkopaji (Mtumishi) atalipia ‘service charge’ ambayo ni 3% na

anatakiwa kuchangia bima (Protection Fund) ambayo ni 1%.

Watumishi wote wenye sifa mnakaribishwa kujisajili na kutuma maombi kupitia

als.muse.go.tz kwa muda kuanzia tarehe 15/11/2024 hadi tarehe 21/11/2024.

Tangazo hili limetolewa na;
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