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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe anawatangazia watanzania
wote wenye sifa na uwezo wenye kujanza nafasi kama inavyoonekana hapa chini.
MKUSANYA MAPATO (NAFASI 40).
1. SIFA ZA MWAMBAJI
i,  Muombaji awe raia wa Tanzania na mwenye umri wa miaka isiyozidi arobaini
na nne (18 — 44).
i. Awe anajua kutumia simu janja. (Smart phone)
ii.  Awe hajawahi kubainika na kesi yeyote ya kisheria.

2. MASHARTI YA JUMLA
Mwombaiji anatakiwa kuambatisha:
. Nakala ya vyeti
i. Maelezo binafsi (cv)
ili. Picha ndogo za rangi (passport size)
V. Cheti cha kuzaliwa.
V. Kadi ya Nida au namba ya Nida
Aidha
i.  Awe amehitimu kidato cha nne.
ii. Ajira itakuwa ya miezi mitatu.
ii. Watafanya kazi katika maeneo mbalimbali ya kukusanya mapato.
iv. Muombaji anatakiwa kuwa na wadhamini wawili (2) amabo ni watumishi au
Viongozi kuanzia ngazi ya Kijiji, wasiwe Viongozi wa Vitongoji.
Ngazi ya mshahara ya muombaiji atakayefanikiwa kuajiriwa kima chake ni Tsh.
200,000/=
vi. Maombi yaandikwe kwa lugha ya kingereza au Kiswahili na yatumwe Halmashauri
kuanzia tarehe 8/07/2025 hadi tarehe 21/07/2025 kwa Anwani.

vii. Muombaiji lazima awe na NIDA
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viii.  Maombi yote yanatakiwa yatumwe kupitia anuani hij hapa chini

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe,
S.L.P 28001,

KISARAWE. -

Beatrice R. Domini;c
Mkurugenzi Mtendaji (W)

HALMASHAURI YA WILAYA YA Ki

Nakala: Mbao zote za matangazo,
Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe
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