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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe amepokea kibali cha ajira mpya
kutoka kwa katibu mkuu OR — Utumishi chenye Kumbu. Na. FA. 97/288/01/09 cha
tarehe 25.06.2024. Hivyo anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye sifa

kutuma maombi kwa kada tatu (03) kama zilivyoanishwa kwa kuzingatia sifa tajwa :-

1.0

1.1

Vi.

Vii.

viii.

MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il (“Office Management
Secretary II”) NAFASI 5.

KAZI NA MAJUKUMU

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri.
Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu

wanapoweza kushughulikiwa.

Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao,
safari za mkuu wake na ratiba za kazi zingine.

Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu

ya kazi.

Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika

idara/kitengo/sehemu husika.
Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu

zinazohusika.
Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali na

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.
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1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI.

kuajiriwa wa wahitimu wa kidato cha nne au sita wenye stashahada (Diploma) ya
Uhazili au Cheti cha NTA level 6 ya uhazili. aidha, wawe wamefaulu somo la Hatimkato
ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata program za
kompyuta za ofisi kama vile Word, Excel, Powerpoint, Internet, E-mail na Publisher

kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.
1.1.2. NGAZI YA MSAHAHARA.
Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali -TGS C.

2.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU Il (“Records Management Assistant 11”')
NAFASI 5

21  KAZI NA MAJUKUMU

i Kuorodhesha barua zinazoingia masijala kwenye rejista (incoming
Correspondence register)
i, Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi kwenye rejista (outgoing
correspondence register)
ii. Kusambaza majalada kwa watendaiji (action officers)
iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa watendaji.
v. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na watendaiji:
vi. Kurudisha majalada kwenye kabati la majalada (racks/filling cabinets) au
mahali pengine yanapohifadhiwa.
vii.  Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking)

viii.  Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.
21.1 SIFA ZA MWOMBAJLI.

Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (FORM IV) au cha Sita (FORM VI) aliyehitimu
mafunzo ya Stashahada/Diploma (NTA level 6) katika fani ya Masijala kutoka vyuo

vinavyotambuliwa na Serikali, wenye ujuzi wa kompyuta.
2.1.2. NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za Mshahara ya Serikali — TGS C




MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA IIl - NAFASI 15.

KAZI NA MAJUKUMU

Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na
msimamizi wa utawala bora katika Kijiji.

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya

v.  Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu:

vi. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo la kazi na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini
na kuongeza uzalishaji mali.

Vi Kuwa kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaalam katika Kijiji:

vili. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji

ix. Kuwa mwenyekiti wa kikao cha wataalamu katika kijiji
x. Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za kijiji.
xi. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi na;

xii. Atawajibika kwa mtendaji wa kata.
3.1.1 SIFA ZA MWOMBAJLI

Kuajiiwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne au Sita aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti (NTA Level 5) katika mojawapo ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria
Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa

kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.
3.1.2. NGAZI YA MSAHAHARA.

kwa kuzingatia Viwango vya Mishahara ya Serikali TGS B

MASHARTI YA UJUMLA KWA WAOMBAJI

i. \Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 na usiozidi miaka
45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini.

i. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya Ulemavu walionao kwa ajili

ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.




ii.

Vi

vil.

viii.

Xi.

Xii.

Xiil.

Xiv.

XV.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza Carriculum Vitae (CV)
yenye Anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya barua pepe
(E-mail adress) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.
“Provisional ‘/Testimonials”/ “Statement of results” na hati za matokeo za kidato cha
Nne na Sita (Form IV and Form VI results slip) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili.

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaiji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingia katika
kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi kwa
waaijiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.

Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma, wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika

Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.
vilivyothibitishwa  na

o cha Sita kwa wale

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne, kidat

waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa

za kazi husika.
Postgraduate/Degree/Advanced DiplomalDilpomalCertificates, - Cheti cha

mtihani wa Kidato cha IV na VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma
(Professional Certificate from Respective Boards).
Waombaji walisoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimethibitishwa na

husika (TCU, NECTA na NACTE).
Uwasilishaji wa Taarifa na Sifa za kughushi,

Mamlaka

wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.

Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au Kiingereza.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 26 Julai, 2024

MUHIMU: Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu, aidha anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe,
28 Barabara ya Bomani,

S.L.P 28001,

61401 Kisarawe,
KISARAWE.

Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa ajira (Recruitment

Portal) kupitia anuani ifuatayo; https:/portal.ajira.go.tz (Anuani hii pia inapatikana



kwenye Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa “Recruitment
Portal”

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulio ainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Limetolewa na;

&M

Beatrice R. Dominic
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARA




