



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWA
JIMBO LA KISARAWA



TANGAZO

MABADILIKO YA RATIBA YA USAILI

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Kisarawe anawatangazia waombaji wote wa nafasi ya Wasimamizi wa Vituo, Wasimamizi wasaidizi wa vituo na Makarani waongozaji wapiga Kura, kuwa tarehe ya usaili imesogezwa mbele hadi tarehe 9/10/2025 siku ya Alhamisi kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu. Aidha wasailiwa wote mnaelekezwa kuzingatia muda wa kufika ukumbini kama Tangazo lilivyo ainisha majina kwa makundi na muda wa kufanya usaili.

Limetolewa na :-


MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA KISARAWA

