JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

30/09/2024

TANGAZO

WATUMISHI WOTE WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE
MNATAARIFIWA KUWA, OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) IMEPOKEA
MAELEKEZO KUTOKA OFISI YA RAIS MENEJIMENTI YA UTUMISHI UMMA
NA UTAWALA BORA YANAYOTOA FURSA YA MAOMBI YA UHAMISHO
KWA WATUMISHI WANAOTAKA KUWAFUATA WENZI WAO WA NDOA.

KWA KUZINGATIA MAELEKEZO HAYO, WATUMISHI WOTE WANAOTAKA
KUHAMA KWA LENGO LA KUWAFUATA WENZI WAO WA NDOA
WANATAKIWA KUWASILISHA BARUA ZA MAOMBI KUPITIA KWA WAKUU
WAO WA IDARA PAMOJA NA KUAMBATANISHA VIELELEZO VIFUATAVYO
KATIKA OFISI YA MASIJALA YA MKUGENZI KABLA AU IFIKAPO TAREHE
04 /10/2024;-

[.  NAKALA YA CHETI CHA NDOA
Il.  UTHIBITISHO WA MAKAZI (MTAA NA WILAYA) ANAPOISHI MWENZA
AU TAASISI ANAYOFANYIA KAZI.
lll.  NAMBA ZA SIMU NA KITAMBULISHO

AIDHA, UTHIBITISHO WA MAHALI ANAPOISHI MWENZA WAKO
UNATAKIWA UTOLEWE NA MAAFISA KUTOKA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA
MITAA NA MWAJIRI WA TAASISI ANAPOFANYIA KAZI.

IMETOLEWA NA; OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE
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