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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

Kumb.Na.KDC/SC.47/XV 29/09/2025
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri (W) ya Kisarawe anawatangazia Watanzania
wenye sifa kuomba nafasi za kazi katika Halmashauri hii baada ya kupata kibali

kutoka Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa

mchanganuo ufuatao:-

1.0.

1.1.

vi.

vii.

viii.,

MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il (OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY) - NAFASI 03

KAZI NA MAJUKUMU
Kuchapa barua , taarifa na nyaraka za kawaida na za siri,

Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu

wanapoweza kughughulikiwa;
Kutunza taarifa / kumbukumbu za matukio, miada, wageni, tarehe za vikao,

safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine;
Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu

ya kazi;

Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio katika Idara/ Kitengo/

Sehemu husika;
Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu

zinazohusika;

Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao rﬁbalimbali;

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.
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1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI.

Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha Nne au Sita wenye Stashahada (Diploma)
ya Uhazili au cheti cha NTA Level 6 ya Uhazili. Aidha wawe wamefaulu somo
la Hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno 100 kwa dakika na kupata |
mafunzo ya kompyuta katika chuo chochote kinachotambulika na Serikali
katika program za kompyuta za ofisi kama vile Word, Excel, PowerPoint,

Internet, Email na Publisher.

1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali TGS C

MASHARTI YA JUMLA

.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 na usiozidi
miaka 45.

Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira Ulemavu walionao
kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya ajira katika Utumishi wa Umma.
Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na anuani ya barua
pepe (E- mail Address) pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa
kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Kidato cha Sita
kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika

Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/DiplomalCertificate — Cheti cha
Mtihani wa Kidato cha nne na cha Sita, Computer Certificate, - Vyeti vya
Kitaaluma (Proffessional Certificate from Respeétive Boards).

Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of
results, hatiza matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results
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Vi.

Vii.

viii.

Xi.

Xii.

Xiii.

slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA
USAILL

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTVET).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Waombaiji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua za
kisheria.

Wasailiwa ambao maijina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa
kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (Deed Poll) iliyosajiliwa na Wizara ya
Ardhi.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 12 Oktoba, 2025

Mkurugenzi Mtendaiji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe,

S.L.P 28001,

KISARAWE

Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa ajira
(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz (Anuani hii
pia inapatikana kwenye Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu
iliyoandikwa “Recruitment Portal”

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKILIWA

Limetolewa na:

\




