JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

Unapojibu tafadhali taja:
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA ZA WASIMAMIZI WA UKUSANYAJI
MAPATO YA HALMASHAURI KWENYE VIZUIA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe anayo furaha
kuwatangazia wananchi wa Kisarawe wenye sifa na uwezo wa kufanya kazi ya

usimamia ukusanyaji mapato kwenye vizuia mbalimbali.
Nafasi hizo kama zifuatazo:

1. Mkusanya Mapato — Nafasi 42

1.1 Sifa za Mwombaiji:-

» Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea. \
» Awe amepitia mafunzo ya angalau cheti katika masuala ya serikali za Mitaa,

Uhasibu, Sheria au Maendeleo ya Jamii.

Mwenye uwezo wa kufanya kazi ya ukusanyaji mapato kituo chochote Wilayani.
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> Mwadilifu na mwenye kujituma
» Awe na umri kuanzia miaka 21 hadi 40 na awe raia wa Tanzania.

Awe anajua kutumia simu janja.

1.2 Majukumu ya Kazi

i. Kukusanya mapato na kulipa kwa kutumia kifaa kiitwacho POS
i. Kuhakikisha makusanyo yote yanapelekwa benki kwa wakati, ndani ya saa 24

v

iii. ~ Kutumia mfumo mbadala/ wa nje pale mtandao unapokosekana na kuingiza
kwenye mfumo husika pale mtandao unapokuwepo.


https://v3.camscanner.com/user/download

Masharti va jumla

-—

Waombaji wote waambatishe nakala ya Cheti cha kuzaliwa.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za simu
za kuaminika na wawe na wadhamini mawili wenye namba za NIDA, picha,
namba za simu na mmojawapo wa wadhamini ni mtumishi wa umma,

Maombi yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hivi karibuni na
iandikwe jina kwa nyuma),

Maombi yaambatishwe na nakala za Vyeti vya Taaluma/Shule na Vyeti vya
kuhitimu mafunzo ya Viyuo.

Waombaji wote waambatishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA) — kwa
ambao hawana vitambulisho, namba za NIDA ziandikwe kwenye maelezo
(CV).

Maombi yote yawasilishwe kupitia Ofisi ya Masijala kwa kutumia anauni
ifuatavyo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe,
S.L.P 28001,

KISARAWE.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 31/07/2024 SAA 9.00 ALASIRI.

NB: Tangazo hili pia linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri ambayo ni

www.kisarawe.qo.tz, mbao za matangazo Ofisi za Kata.

Imetolewa na;

Beatrice R. Dominic
MKURUGENZI MTENDAUJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARY
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